-
14/07/2015 10:07:37 AM
-
Đã xem: 3146
-
Phản hồi: 0
Bí thư huyện ủy - Nguyễn Hồng Trà Chỉ đạo tại hội nghị. Ảnh: Đức Trọng
Huyện ủy Bù Đốp vừa tổ chức hội nghị sơ kết 3 năm NQ TW 5 khóa x về tăng cường công tác kiểm tra, giám sát của Đảng và 5 năm thực hiện NQ TW 3 khóa X về tăng cường sự lãnh đạo của Đảng đối với công tác phòng, chống tham nhũng, lãng phí. Về dự có ông Nguyễn Minh Được phó ban chỉ phòng chống tham nhũng tỉnh và ông Hà Đức Trí – phó chủ nhiệm UBKT tỉnh ủy.